• labarai_bg

Wasu nau'ikan da fa'idodi don hasken kasuwanci

Ɗauki waɗannan fitilun kasuwanci masu zuwa a matsayin misali, yana da sigogi da yawa da za a zaɓa daga, da launi, siffar da girma.

A cikin fitilun kasuwanci, daidaita alaƙar da ke tsakanin haske na asali, hasken lafazin da hasken ado na iya sau da yawa haifar da tasiri daban-daban.Duk da haka, wannan yana buƙatar ƙira da ƙididdiga masu haske na ƙwararru, da kuma kyakkyawar fasahar sarrafa haske, kamar haɗin COB + ruwan tabarau + tunani.A zahiri, a cikin hanyar sarrafa haske, mutane masu haske suma sun sami sauye-sauye da sabuntawa da yawa.

灯图

Idan ka dubi ƙayyadaddun bayanai da ke ƙasa, yana da wuya a gaskata adadin bayanai da ke cikin wannan ɗan ƙaramin haske.
A koyaushe ina mamakin saurin canjin hasken hasken LED, koyaushe yana ba ni mamaki koyaushe.

G系列参数图2

Hasken ƙasa wani nau'in hasken wuta ne wanda aka saka a cikin rufi.Hasken haske na LED shine na'ura mai haske na jagora, gefensa kawai zai iya karɓar haske, kusurwar katako yana da haske, hasken ya fi mayar da hankali, kuma bambanci tsakanin haske da duhu yana da ƙarfi.Abun da za a haskaka ya fi shahara, lumen ya fi girma, kuma an fitar da yanayin shiru.

 

Za'a iya daidaita jagorancin tushen hasken wutar lantarki na kasuwanci, kuma ana iya daidaita hasken wuta a nan daga 0 zuwa 355 digiri, wanda zai iya haskaka sararin samaniya.Jagoran tushen hasken hasken ya kasance mai canzawa gabaɗaya, kuma ana iya daidaita kusurwar haske cikin yardar kaina bisa ga buƙatu, mai da hankali kan haske da haskaka yankin gida.Hasken ƙasa: Haske mai laushi da jin daɗi, ana amfani da shi gabaɗaya don hasken gabaɗaya ko haske na ƙarin haske, na iya samar da hasken ruwa a cikin sararin samaniya kuma a ko'ina ya haskaka sararin samaniya.A cikin fitilun kasuwanci da hasken gida, galibi yana ba da haske na yau da kullun, mai daɗi da taushin aiki.Lokacin shimfiɗa fitilu, ya kamata a yi la'akari da tazara tsakanin fitilu, haske da daidaituwar ƙasa, da madaidaicin matakin tsakanin fitilu da rufi.Ya fi dacewa da haske mai matsakaicin ƙarfi na gida da haske na taimako, kamar teburin cin abinci da ma'aunin mashaya.

 

Hasken hasken mu yana da yanayin yanayin launi daban-daban don zaɓar daga, 2700-6500K, zaku iya ganin hoton da ke ƙasa, yanayin zafin launi yana canzawa sosai.

色温场景图1 (1) (1)-600

Amfani:

1. Ajiye makamashi: Amfanin makamashi na farin LEDs shine kawai 1/10 na fitilun fitilu, da 2/5 na fitilu masu ceton makamashi.Tsawon rayuwa: Rayuwar ka'idar LEDs na iya wuce sa'o'i 100,000, wanda za'a iya kwatanta shi azaman "sau ɗaya kuma duka" don hasken gida na yau da kullun.

2. Yana iya aiki da sauri mai girma: idan ana kunna fitilar ceton makamashi akai-akai ko a kashe, filament ɗin zai zama baki kuma ya lalace da sauri.

3. Kunshin ƙasa mai ƙarfi: Yana da nau'in tushen hasken sanyi.Sabili da haka, yana da matukar dacewa don jigilar kaya da shigarwa, kuma ana iya shigar da shi a cikin kowane ƙananan kayan aiki da rufaffiyar.Ba ya jin tsoron rawar jiki, kuma babban la'akari shine zafi mai zafi.

4. Fasahar hasken wutar lantarki na LED yana ci gaba da sauri, ingancinsa mai haske yana yin nasara mai ban mamaki, kuma farashin yana raguwa kullum.Zamanin farin fitulun LED da ke shiga gida yana gabatowa.

5. Kariyar muhalli: Ba ya ƙunshi mercury (Hg) da sauran abubuwan da ke cutar da muhalli, kuma ba zai haifar da lahani ga muhalli ba.Abubuwan da aka haɗa na hasken LED ana iya haɗa su cikin sauƙi kuma a haɗa su, kuma wasu za su iya sake yin fa'ida ba tare da sake yin amfani da su daga masana'anta ba.LED ba ya ƙunshi infrared da ultraviolet haskoki, don haka ba ya jawo hankalin kwari.

6. Saurin amsawa mai sauri: LED yana da saurin amsawa mai sauri, wanda gaba ɗaya ya kawar da gazawar fitilun sodium masu ƙarfi na gargajiya waɗanda ke da tsari mai tsayi.

室内照明2