• labarai_bg

Labarai

  • Yadda za a yi hukunci da ma'anar ƙirar hasken gida

    Yadda za a yi hukunci da ma'anar ƙirar hasken gida

    Haske wani abu ne tare da motsin rai da harshe. Idan an tsara shi da kyau, zai sa rayuwarku, aiki da karatunku su ji daɗi da sauƙi. Sabanin haka, hakan zai sa ka damu lokaci zuwa lokaci, har ma ya shafi lafiyar jiki da ta kwakwalwa, wanda ke bayyana musamman a cikin hasken gida ...
    Kara karantawa
  • Wannan jagorar ƙirar hasken ɗakin kwana an tsara shi don magance rashin barci

    Wannan jagorar ƙirar hasken ɗakin kwana an tsara shi don magance rashin barci

    Ba ma buƙatar ƙarin bayani game da cutarwar tsayawa a makara don yin barci, kuma ba za mu maimaita su a nan ba. Duk da haka, ba za mu iya musun cewa mutane da yawa ba sa yin latti da gangan, har ma suna kwanciya da wuri da wuri, amma saboda wasu dalilai, har yanzu sun kasa yin barci da sauri. Don haka, a p...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi fitilu?

    Yadda za a zabi fitilu?

    Ko da yake haske da haske masana'antu ce da ta wanzu shekaru da yawa, a matsayin masu amfani da yau da kullun, koyaushe muna da shakku game da rayuwa ta wannan hanyar. A gefe guda, fitilun yau suna daɗaɗa sarƙaƙƙiya da banbance-banbance ta fuskar salo, siffofi, nau'o'i da ma'auni na ɗanɗano mai haske...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi chandelier?

    Yadda za a zabi chandelier?

    1. Features Chandeliers sun dace da ɗakunan zama. Akwai mafi yawan alamu na chandeliers, waɗanda aka fi amfani da su sune masu kyan gani na turawa, chandeliers irin na China, chandeliers na kristal, chandeliers na fakiti, chandeliers na zamani, fitilun murfi conical, lantern ɗin murfin lebur mai nuni ...
    Kara karantawa
  • Fahimtar sirrin zafin launi

    Fahimtar sirrin zafin launi

    Me yasa ƙirar kayan ado iri ɗaya suke, amma tasirin ya bambanta sosai? Babu shakka duk kayan daki ne da aka yi su da kayan abu ɗaya, me ya sa kayan kayan wasu suka fi girma? Tare da fitilu iri ɗaya da fitilu, gidajen wasu suna da kyau, amma gidan ku koyaushe shine b...
    Kara karantawa
  • Hasken fitila

    Hasken fitila

    A cikin kayan ado, fitilu da fitilu abu ne mai mahimmanci, ba kayan ado ba ne, amma mafi mahimmancin bukatun rayuwa. Na farko, ainihin manufar hasken wucin gadi Don yin magana game da hasken wucin gadi, dole ne mu fara fahimtar ainihin ra'ayoyin haske: Haske mai haske: radiant ene ...
    Kara karantawa
  • Hasken wayo yana da makoma mai haske?

    Hasken wayo yana da makoma mai haske?

    Idan aka kwatanta da na'urar bushe-bushe da masu magana mai wayo, haske mai wayo shine "masana'antu masu tasowa" a fagen rayuwa mai wayo. Hasken walƙiya yanzu yana tsakiyar tsakiyar lokacin gabatarwa da lokacin girma, kuma kasuwa har yanzu yana buƙatar haɓaka. Koyaya, masana'antar hasken wuta ...
    Kara karantawa
  • Ka'idoji hudu na ƙirar haske na ciki

    Ka'idoji hudu na ƙirar haske na ciki

    Hasken cikin gida shine ainihin abin da zai haifar da yanayi na yanayi, amma babban aikinsa shine samar da tasirin hasken sararin samaniya. Sabili da haka, haske ba kawai don ci gaba da hasken halitta ba, amma don yin cikakken amfani da haɗin haske da duhu a cikin kayan ado na gine-gine. Haɗin ...
    Kara karantawa
  • Abin da za a yi la'akari lokacin zabar kayan aikin hasken gidan wanka?

    Abin da za a yi la'akari lokacin zabar kayan aikin hasken gidan wanka?

    Bayan rana mai wahala da aiki, komawa gida don yin wanka mai zafi, sannan kuma komawa ɗakin kwana don barci mai kyau, wannan abu ne mai ban mamaki. Kamar ɗakin kwana, gidan wanka wuri ne don cire gajiyar zamaninmu. Don haka, ƙirar haske da zaɓin fitilu a cikin gidan wanka na ainihi ne ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi mafi kyawun fitilar LED?

    Yadda za a zabi mafi kyawun fitilar LED?

    Dakunan kwanan dakuna galibi wuraren kwana ne da hutawa, wani lokaci ana iyakance su da yanayin rayuwa, kuma ana amfani da su don aiki ko tattaunawa ta sirri tare da dangi da abokai. Hasken ɗakin kwana ya ƙunshi hasken gabaɗaya da hasken gida. Na farko, janareta haske a cikin ɗakin kwana The general ...
    Kara karantawa
  • Ƙwararren kayan ado na ciki na ciki da wuraren shigarwa

    Ƙwararren kayan ado na ciki na ciki da wuraren shigarwa

    Ƙwararrun kayan ado kaɗan na cikin gida Maɓalli na shigarwar hasken cikin gida shine cewa lokacin da muka yi ado gidan, wasu mutane suna amfani da hanyoyi masu sauƙi. Amma menene ƙananan ƙwarewar kayan ado na ciki, kuma menene mahimman abubuwan lokacin da muka shigar da fitilu a cikin gida? Muna bukatar mu fahimci waɗannan. Gaba...
    Kara karantawa
  • Wadanne fitilu za ku zaba yayin aikin ado?

    Wadanne fitilu za ku zaba yayin aikin ado?

    Na dogon lokaci, lokacin da muke yin zanen hasken ciki, mutane za su fara la'akari da chandeliers, fitilu na rufi, fitilu na bene, da dai sauransu, kuma fitilu irin su hasken wuta ana amfani da su don hasken kasuwanci, yawancin su ana amfani da su a kananan wurare. A gaskiya ma, idan za a iya tsara shi da kyau, spotli ...
    Kara karantawa